34k15Pro
34k15Pro
34k15Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
34k15Pro

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế)

Go down 
nunu1
mr lee
mr_thuan
tongthong_(NT)2
viettrong
mamitimcaccon_hehe
hpbk
Congtubot
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
rudi
Hầu Cận
Hầu Cận
rudi

Nữ Tổng số bài gửi : 26
Sở thích: : đủ thứ
Tên thật : Yamamoto rudi
Cell : nhà nghèo hem coá $ mua đt...~.~
Mức độ sôi nỏi :
Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 Right_bar_bleue

Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế)   Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 EmptyFri May 08, 2009 3:26 am

chài.....thiếu gì nước mà đổ chứ..Đn giàu mà...chứ đâu như huế chứ....keke Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 880504 Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 880504 Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 880504
_thien_
Hầu Cận
Hầu Cận
_thien_

Nam Tổng số bài gửi : 41
Tên thật : Chưa khai tên
Cell : Chưa có
Mức độ sôi nỏi :
Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 Right_bar_bleue

Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế)   Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế) - Page 2 EmptyWed May 13, 2009 11:32 pm

ê gì bêu xấu cả huế vô nữa mi,phan chu trinh đẹp hơn quốc học a` thê' bằng chứng đâu nhỉ
post lên xem cái na`

Ảnh trường cũ tui nè bà con (QH Huế)
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2